Chủ cơ sở `nhuộm` cà phê bằng pin con ó sẽ bị phạt thế nào?

Theo luật sư Trương Anh Tú, Đoàn Luật sư TP Hà Nội, hành vi của chủ cơ sở trên có dấu hiệu của Tội vi phạm quy định về vệ sinh an toàn thực phẩm, được quy định tại Điều 317 Bộ luật hình sự 2015.
Đời Sống 4/21/2018 5:40:00 AM

Theo VTC News

Xem thêm